



WOSIA WA MWISHO

WA

TUPENDANE DAIMA
Umeandaliwa na; 

Hangi M. Chang’a,

Wakili wa Serikali,

S.L.P 3144, Arusha,

Simu 0784 375 821

          0767 375 821

          0715 375 821

W O S I A
(Chini ya Sheria ya Usajili wa Hati Namba 117)

Huu ni WOSIA wangu wa MWISHO, Mimi TUPENDANE DAIMA wa S.L.P.12986, Arusha, nikiwa na lengo la kurithisha mali zangu nitakazozitaja kwa nitakao wataja hapa chini:

1. Nina kanusha Wosia wa aina yoyote kama upo wa hapo kabla kuhusiana na mali zangu.

2. Ninatangaza na kuthibitisha kuwa mali zangu ni; 
i) Kiwanja kilichoko Mtaa wa Sokon II, Kata ya Sokon II Wilaya ya Arumeru Mkoa wa Arusha.
ii) Kwamba nina akiba yangu katika mfuko wa hifadhi ya jamii wa NSSF.

iii) Nina vyombo vya ndani kama kabati na vyombo kama sahani, bakuli, vikombe, vijiko n.k. Pia nina kabati la nguo na nguo zote na vitanda viwili, jiko la gesi na mtungi wake, godoro, kochi, meza, sturi, radio  na vyombo vingine vya ndani.
iv) Malimbikizo nitakayolipwa kazini kwangu Moravian.

3. Kwamba mpaka naandika wosia huu, mimi sina watoto.
4. Ninatangaza na kuthibitisha kwa dhati kabisa nimewarithisha mali zangu hapo juu UAMUSHO WA WAKRISTO TANZANIA (UWATA).
5. Ya kwamba nimewateua UAMUSHO WA WAKRISTO TANZANIA (UWATA) kuwa ndiyo wasimamizi halali wa mirathi yangu, na wasimamizi wa mali zote hizo zitakuwa chini ya UAMUSHO WA WAKRISTO TANZANIA (UWATA)kama nilivyoelezea hapo juu. Hii ni kutokana na imani kubwa niliyo nayo kwao kwa jinsi walivyonitunza katika uhai wangu.
................................................            ..........................................

     TUPENDANE DAIMA                     HANGI M. CHANG’A

    (Mtoa wosia)                                             (Wakili)
6. Nikifariki natangaza kuwa, nizikwe popote watakapoamua UAMUSHO WA WAKRISTO TANZANIA (UWATA) kunizika na kwa taratibu zao.
7. Ninatamka kwa dhati kuwa Wosia huu uheshimiwe na kufuatwa katika utekelezaji wake kama ulivyo.

Mimi TUPENDANE DAIMA KWA KUTHIBITISHA nimeweka saini yangu mbele ya jina langu na mbele ya mashahidi wangu waliotajwa tukiwa mbele ya wakili kama ifuatavyo.
UMESAINIWA na KUWASILISHWA 

na TUPENDANE DAIMA 

hapa Arusha leo  mnamo                  
..........................................

tarehe  28  Novemba  2013                  TUPENDANE DAIMA

(MTOA WOSIA)

MASHAHIDI:
1. Bernad Amandi Marandu

Saini: ……………………………

2. Consolata Musa Semgoba  

Saini: ……………………………
UMETAYARISHWA NA:

Hangi M Chang’a, (Wakili wa Serikali)

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu,

S.L.P. 3144,
Arusha.

     ................................................            ..........................................

     TUPENDANE DAIMA                     HANGI M. CHANG’A

    (Mtoa wosia)                                             (Wakili)
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